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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan 
amefanya uteuzi wa viongozi kama ifuatavyo: 
 

i) Amemteua Prof. Masoud Hadi Muruke kuwa Mwenyekiti wa 
Tume ya Utumishi wa Walimu. Prof. Muruke anachukua nafasi 
ya Prof. Willy Lazaro Komba ambaye amemaliza muda wake. 
 

ii) Amemteua Bw. Ishmael Andulile Kasekwa kuwa Mwenyekiti 
wa Bodi ya Wakurugenzi ya Benki ya Maendeleo ya Kilimo 
Tanzania (TADB). Bw. Kasekwa ameteuliwa kwa kipindi cha 
pili. 

 
iii) Amemteua Balozi Maimuna Kibenga Tarishi kuwa Mwenyekiti 

wa Baraza la Taasisi ya Afrika ya Sayansi na Teknolojia ya 
Nelson Mandela. Balozi Tarishi anachukua nafasi ya Prof. Joseph 
Rwegasira Buchweishaija ambaye amemaliza muda wake. 

 
iv) Amemteua Bw. Martin Emmanuel Kilimba kuwa Mwenyekiti 

wa Bodi ya Wakurugenzi ya Benki ya Biashara Tanzania (TCB). 
Bw. Kilimba anachukua nafasi ya Dkt. Edmund Bernard 
Mndolwa ambaye amemaliza muda wake. 
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